Atunṣe tuntun ati igbẹkẹle

Pẹlu ọdun ti iriri ninu iṣelọpọ
ojú ìwé_àmì

Àwọn oníbàárà Saudi ṣèbẹ̀wò sí ilé iṣẹ́ náà

ìlà àsopọ ojú

Láìpẹ́ yìí, ọ̀pọ̀ àwọn oníbàárà ti wá sí ilé iṣẹ́ náà láti ṣèbẹ̀wò sí ilé iṣẹ́ ẹ̀rọ ṣíṣe àwọn ohun èlò ìwé. Láìpẹ́ yìí, ìbéèrè fún àwọn aṣọ ìnu àti ìwé àsọ ojú ní ọjà ti pọ̀ sí i, pàápàá jùlọ ní Àárín Gbùngbùn Ìlà Oòrùn.
Oníbàárà yìí wá láti Saudi Arabia. Ó sọ pé lẹ́yìn ìdajì oṣù kan tí òun ti ń bá àwọn ènìyàn sọ̀rọ̀, òun ti ní òye púpọ̀ nípa àwọn ẹ̀rọ àti ọjà. Ní àkókò yìí, òun wá sí ilé iṣẹ́ náà láti kọ́ bí a ṣe ń lo ẹ̀rọ náà, ó sì sọ pé òun ní ilé iṣẹ́ kan ní àdúgbò òun sì lè ṣe iṣẹ́ tí ó ní í ṣe pẹ̀lú ìwé fún ìgbà pípẹ́. Tí ìfọwọ́sowọ́pọ̀ yìí bá lọ dáadáa, a ó máa bá a lọ láti fọwọ́sowọ́pọ̀.
Lẹ́yìn tí a bá ti pinnu èrò àti àìní àwọn oníbàárà láti ra nǹkan, lẹ́yìn tí a bá dé ilé iṣẹ́ náà, a kọ́kọ́ kọ́ oníbàárà bí a ṣe ń lo ohun tí a fẹ́.ohun elo ẹrọ apẹ̀rẹ̀. Ohun èlò yìí rọrùn díẹ̀, ó rọrùn láti lò, ó sì rọrùn láti fi sori ẹrọ. Lẹ́yìn tí ó bá dé, ó kàn nílò láti fi sori ẹrọ lásán, a sì lè ṣe ìwé náà tààrà lẹ́yìn tí a bá ti fi sí i.
Lẹ́yìn tí oníbàárà náà parí kíkọ́ ẹ̀rọ ìfọṣọ náà, ó kọ́ ọ ní ọ̀nà tí ó fi ń ṣiṣẹ́ẹrọ àsopọ ojuNí ìfiwéra pẹ̀lú ẹ̀rọ ìfọṣọ, ẹ̀rọ ìfọṣọ ojú kò nílò láti fi sori ẹrọ, ó sì lè ṣiṣẹ́ tààrà lẹ́yìn tí ó bá ti fi sí orí ìwé náà, àti pẹ̀lú ẹ̀rọ ìgé ìwé àti ẹ̀rọ ìfipamọ́, ènìyàn méjì péré ni a nílò láti ṣe iṣẹ́ laini iṣẹ́-ṣíṣe ìwé ìfọṣọ aládàáṣe.
Ó gba tó wákàtí méjì péré. A mú oníbàárà láti ṣiṣẹ́ ẹ̀rọ ìnu àti ẹ̀rọ ìnu ojú, oníbàárà náà sì ní ìtẹ́lọ́rùn pẹ̀lú gbogbo ẹ̀rọ náà. Lẹ́yìn tí a ti ṣírò iye owó pàtó náà, a fi PI ránṣẹ́ sí oníbàárà náà.
Lẹ́yìn tí oníbàárà náà padà sí hótéẹ̀lì náà, ó san owó ìdókòwò fún ẹ̀rọ ìnu àti ẹ̀rọ ìnu ojú oní ìlà mẹ́rin. Inú wa dùn gan-an láti ran àwọn oníbàárà lọ́wọ́ láti bẹ̀rẹ̀ láti ìgbà tí wọ́n ti ń ṣiṣẹ́ ẹ̀rọ náà kí wọ́n sì lo ẹ̀rọ ṣíṣe ìwé wa láti ṣe àwọn ọjà tí a ti parí láti mú kí ó wúlò fún àwọn oníbàárà.
Tí o bá tún nífẹ̀ẹ́ sí àwọn aṣọ ìnu àti ẹ̀rọ ìnu tí a fi páálí ṣe, jọ̀wọ́ kàn sí wa. Ní àfikún, àwalaini iṣelọpọ ẹrọ igbọnsẹ iwe igbọnsẹ, ẹrọ atẹ ẹyin, ẹrọ ago iwe atiẹrọ iwe miiranWọ́n gbajúmọ̀ gan-an ní òkèèrè, a sì ní ẹgbẹ́ ìṣòwò tó dàgbà dénú àti ẹgbẹ́ tó ní ìrírí láti fi sori ẹrọ lẹ́yìn títà ọjà. O kò nílò láti ṣàníyàn nípa rẹ̀. O kàn ní láti sọ fún wa nípa àwọn ohun tí o nílò tàbí èrò rẹ, a ó sì dámọ̀ràn ohun èlò tó bá ọ mu.


Àkókò ìfìwéránṣẹ́: Oṣù Kejìlá-24-2024